Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Lịch trực tiếp bóng đá đêm nay

18:30
Watford
Liverpool
21:00
Leicester City
Manchester United
21:00
Norwich City
Brighton Hove Albion
21:00
Manchester City
Burnley
21:00
Aston Villa
Wolves
21:00
Southampton
Leeds United
23:30
Brentford
Chelsea
23:30
Levante
Getafe
02:00
Sociedad
Mallorca
20:30
Greuther Furth
VfL Bochum
20:30
Borussia Dortmund
FSV Mainz 05
20:30
Union Berlin
VfL Wolfsburg
20:30
Eintracht Frankfurt
Hertha Berlin
20:30
SC Freiburg
RB Leipzig
23:30
Monchengladbach
VfB Stuttgart
20:00
Spezia
Salernitana
22:59
Lazio
Inter Milan
01:45
AC Milan
Verona
22:00
Clermont
Lille
02:00
Lyon
Monaco
18:30
bromsgrove
Grimsby Town
21:00
Curzon Ashton FC
Chesterfield
21:00
Banbury United
Bath City
21:00
Brackley Town
Guiseley
21:00
Bedfont Sports
Kidderminster Harriers
21:00
Corinthian Casuals
St Albans City
21:00
Sudbury
Dartford
21:00
Tamworth
Notts County
21:00
Harrow Borough
Chelmsford City
21:00
Kettering Town
Buxton FC
21:00
Bowers Pitsea
Aldershot Town
21:00
Hungerford Town
Bromley
21:00
Stockport County
Stamford
21:00
Horsham
Woking
21:00
Marske United
Gateshead
21:00
Pontefract Collieries
Halifax Town
21:00
Dover Athletic
Yate Town
21:00
Maidenhead United
Hastings United
21:00
Southend United
Chertsey Town
21:00
Southport FC
Altrincham
21:00
Hereford United
Solihull Moors
21:00
Boston United
Stratford Town
21:00
Wealdstone FC
Dagenham Redbridge
21:00
Eastleigh
Folkestone
21:00
Dorking
Hayes Yeading United
21:00
York City
Morpeth Town
21:00
King's Lynn Town
Peterborough Sports
21:00
Yeovil Town
Weymouth
21:00
Torquay United
Havant Waterlooville
21:00
Marine
Wrexham
21:00
Barnet
Boreham Wood
21:00
Ebbsfleet United
Hampton Richmond Borough
12:00
Gangwon FC
Gwangju Football Club
12:00
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
13:00
Shimizu S-Pulse
Kashiwa Reysol
13:00
Urawa Red Diamonds
Gamba Osaka
14:00
Yokohama FC
Tokushima Vortis
14:00
Vissel Kobe
Avispa Fukuoka
17:00
Yokohama Marinos
Consadole Sapporo
12:00
Oita Trinita
Vegalta Sendai
17:30
Samut Prakan City
Port FC
18:00
Khonkaen United
Nong Bua Lamphu
18:00
Suphanburi FC
BG Pathum United
19:00
JL Chiangmai United FC
Prachuap Khiri Khan
00:00
Montreal Impact
Philadelphia Union
02:30
Los Angeles FC
San Jose Earthquakes
05:00
Columbus Crew
Inter Miami
06:00
New England Revolution
Chicago Fire
06:30
Toronto FC
Atlanta United
06:30
DC United
Nashville
06:30
FC Cincinnati
Orlando City
07:30
Houston Dynamo
Seattle Sounders
08:00
Austin FC
Minnesota United FC
08:30
Real Salt Lake
Colorado Rapids
09:30
LA Galaxy
Portland Timbers
22:00
Al Wehda(UAE)
Al-Nasr(KSA)
01:00
Persepolis
Al Hilal
12:00
Pohang Steelers
Nagoya Grampus
18:30
Fulham
Queens Park Rangers (QPR)
21:00
Huddersfield Town
Hull City
21:00
Millwall
Luton Town
21:00
Preston North End
Derby County
21:00
Middlesbrough
Peterborough United
21:00
Blackburn Rovers
Coventry City
21:00
Nottingham Forest
Blackpool
21:00
Reading
Barnsley
21:00
Bristol City
Bournemouth AFC
21:00
Sheffield United
Stoke City
21:30
Feyenoord
RKC Waalwijk
23:45
Go Ahead Eagles
Heracles Almelo
23:45
SC Heerenveen
AFC Ajax
02:00
Fortuna Sittard
SC Cambuur
02:00
PSV Eindhoven
PEC Zwolle
20:00
Ostersunds FK
Malmo FF
20:00
Degerfors IF
Halmstads
22:30
IK Sirius FK
Varbergs BoIS FC
21:00
Hibernian
Dundee United
21:00
Motherwell
Celtic FC
21:00
Glasgow Rangers
Heart of Midlothian
21:00
Ross County
Saint Mirren
21:00
Saint Johnstone
Livingston
00:00
Dundee
Aberdeen
22:59
Yverdon
FC Wil 1900
22:59
Kriens
Schaffhausen
22:59
Young Boys
Luzern
01:30
FC Zurich
Lugano
17:30
Giresunspor
Caykur Rizespor
20:00
Sivasspor
Antalyaspor
22:59
Adana Demirspor
Yeni Malatyaspor
17:30
Gornik Leczna
Piast Gliwice
20:00
LKS Nieciecza
Lechia Gdansk
22:30
Gornik Zabrze
Wisla Krakow
01:00
Slask Wroclaw
Rakow Czestochowa
22:59
Lillestrom
Kristiansund BK
22:59
Molde
Tromso IL
07:00
Necaxa
Puebla
09:00
Mazatlan FC
Atlas
05:00
Monterrey
Club Leon
07:00
Atletico San Luis
Club America
07:05
Pachuca
Santos Laguna
09:00
CDSyC Cruz Azul
Tigres UANL
18:00
Arsenal Tula
Zenit St. Petersburg
20:30
Rubin Kazan
Lokomotiv Moscow
22:59
FK Sochi
Rostov FK
22:59
Spartak Moscow
Dynamo Moscow
21:00
MSK Zilina
Dunajska Streda
22:59
Sokol Dolna Zdana
MFK Ruzomberok
22:59
FK Senica
Michalovce
22:59
Zlate Moravce
SKF Sered
21:15
Saint Gilloise
Seraing United
23:30
Zulte-Waregem
Royal Antwerp
23:30
Oostende
Cercle Brugge
01:45
Standard Liege
Oud Heverlee
20:00
HNK Gorica
Istra 1961 Pula
22:05
Rijeka
Dinamo Zagreb
19:00
Pordenone Calcio SSD
Ternana
19:00
Crotone
Pisa
19:00
Ascoli
Lecce
19:00
Vicenza
Reggina
21:15
Cosenza Calcio 1914
Frosinone
21:15
Perugia
Brescia
23:30
Como
Alessandria
21:00
Girona
SD Huesca
21:00
SD Amorebieta
FC Cartagena
23:15
Las Palmas
Tenerife
01:30
Malaga
Zaragoza
02:00
Sporting Gijon
AD Alcorcon
20:00
Toulouse
AJ Auxerre
00:00
Rodez Aveyron
Sochaux
00:00
Valenciennes
USL Dunkerque
00:00
Dijon
Amiens
00:00
Quevilly
Chamois Niortais
00:00
Bastia
Grenoble
00:00
Pau FC
Paris FC
00:00
Caen
Le Havre
00:00
Nancy
Guingamp
18:30
Karlsruher SC
Erzgebirge Aue
18:30
Ingolstadt
Holstein Kiel
18:30
Heidenheimer
St. Pauli
01:30
Hamburger SV
Fortuna Dusseldorf
11:00
Blaublitz Akita
Machida Zelvia
12:00
V-Varen Nagasaki
Albirex Niigata
12:00
Giravanz Kitakyushu
Tokyo Verdy
12:00
SC Sagamihara
Montedio Yamagata
16:30
FC Ryukyu
Ehime FC
11:00
Fagiano Okayama
Matsumoto Yamaga FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Mito Hollyhock
12:00
Tochigi SC
Jubilo Iwata
12:00
Zweigen Kanazawa FC
Ventforet Kofu
12:00
JEF United Ichihara Chiba
Omiya Ardija
22:00
NK Mura 05
NK Aluminij
01:15
Maribor
Radomlje
21:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
FC Voluntari
00:30
FC Steaua Bucuresti
CS Mioveni
05:00
Chapecoense SC
Fortaleza
07:00
America MG
Bahia
07:00
Nublense
Union La Calera
21:00
Cobresal
Univ Catolica
01:00
Santiago Wanderers
Everton CD
03:30
Union Espanola
Curico Unido
06:00
Melipilla
Deportes La Serena
21:30
Ludogorets Razgrad
Tsarsko Selo
00:00
Lokomotiv Sofia
Levski Sofia
05:00
Racing Club
CA Platense
07:15
Velez Sarsfield
Arsenal de Sarandi
07:15
Defensa Y Justicia
Estudiantes La Plata
23:30
Sarmiento Junin
Union Santa Fe
01:45
Gimnasia La Plata
Newells Old Boys
04:00
Lanus
Banfield
06:15
CA Huracan
Boca Juniors
17:40
Resovia Rzeszow
Chrobry Glogow
20:00
GKS Jastrzebie
Gornik Polkowice
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sandecja Nowy Sacz
22:59
Miedz Legnica
Zaglebie Sosnowiec
01:30
Skra Czestochowa
GKS Katowice
16:30
FK Ural-2
Zvezda Perm
14:00
Chungnam Asan
Daejeon Citizen
16:30
Gyeongnam FC
Ansan Greeners FC
11:30
Bucheon FC 1995
Gimcheon Sangmu
21:00
Port Vale
Barrow
21:00
Salford City
Hartlepool United
21:00
Bradford City
Bristol Rovers
21:00
Scunthorpe United
Forest Green Rovers
21:00
Carlisle United
Tranmere Rovers
21:00
Swindon Town
Rochdale
21:00
Colchester United
Harrogate Town
21:00
Crawley Town
Sutton United
21:00
Exeter City
Newport County
21:00
Leyton Orient
Walsall
21:00
Northampton Town
Mansfield Town
21:00
Oldham Athletic
Stevenage Borough
19:00
Kaiserslautern
SC Freiburg (Youth)
19:00
SV Meppen
Magdeburg
19:00
TSV 1860 Munchen
SV Waldhof Mannheim
19:00
Zwickau
MSV Duisburg
19:00
Eintracht Braunschweig
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
Hallescher FC
Saarbrucken
05:15
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
07:30
Deportivo Tachira
Zamora Barinas
03:00
Aragua FC
Yaracuyanos
05:15
Deportivo La Guaira
Deportivo Lara
07:30
CD Hermanos Colmenares
Portuguesa FC
21:00
Ayr United
Queen of South
21:00
Dunfermline Athletic
Kilmarnock
21:00
Inverness
Greenock Morton
21:00
Raith Rovers
Arbroath
17:30
Umraniyespor
Eyupspor
17:30
Bandirmaspor
Ankaragucu
20:00
Denizlispor
Balikesirspor
22:59
Menemen Belediye Spor
Samsunspor
09:05
CSyD Dorados de Sinaloa
Monterrey B
18:00
Sollentuna United
IF Sylvia
18:00
Torns IF
Tvaakers IF
18:00
Umea FC
Gefle IF
18:00
Lindome GIF
Vanersborgs IF
19:00
IFK Malmo FK
Assyriska Turab IK JKP
21:00
Lunds BK
Oskarshamns AIK
21:00
Atvidabergs
FC Linkoping City
21:00
Utsiktens BK
Osterlen FF
21:00
Hudiksvalls ABK
Taby
21:00
Sandvikens IF
Haninge
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
FC Timisoara
15:00
ACS Viitorul Selimbar
Concordia Chiajna
15:00
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
Unirea Constanta
15:00
Dacia Unirea Braila
Gloria Buzau
15:00
Dunarea Calarasi
Metaloglobus
19:00
CSA Steaua Bucuresti
Astra Giurgiu
18:00
Lech II Poznan
Chojniczanka Chojnice
19:00
Garbarnia Krakow
Pogonmazovik
20:00
GKS Belchatow
KP Calisia Kalisz
20:00
Hutnik Krakow
Stal Rzeszow
20:00
Pogon Siedlce
Sokol Ostroda
22:15
Ruch Chorzow
Wisla Pulawy
22:59
Motor Lublin
Wigry Suwalki
20:00
Timok
Macva Sabac
20:00
Mladost Novi Sad
Indjija
20:00
FK Buducnost Dobanovci
Habitpharm Javor
20:00
FK Zeleznicar Pancevo
FK Rad Beograd
19:00
Real Succes
FC Cahul-2005
19:00
Drochia
Olimp Comrat
20:00
Roltek Dob
ND Gorica
20:00
Jadran Dekani
NK Rogaska
20:00
Krsko Posavlje
ND Beltinci
20:00
NK Primorje
NK Fuzinar
20:00
NK Rudar Velenje
NK Brezice
17:00
Union
Greve Fodbold
17:00
KFUM
Skovshoved
18:00
Ringsted
Tarnby FF
18:00
Vejgaard B
Holstebro BK
18:00
Tarup Paarup IF
B 1909 Odense
18:00
Rishoj
Allerod
18:00
Fuglebakken
AaB 2
18:00
ASA Aarhus
Norresundby
18:00
FC Sydvest
Hedensted
19:00
Solrod FC
Herstedoster
19:00
Odder IGF
Kjellerup
19:00
Holbaek
Ledoje-Smorum Fodbold
19:00
Aarhus Fremad 2
SfB Oure
19:00
B 1903 2
Frederikssund IK
19:00
Koge Nord FC
B1908
19:00
AB Tarnby
GVI
19:00
Bronshoj
BK Avarta
20:00
Varde
B 1913 Odense
19:00
FC Maritsa 1921
FC Hebar Pazardzhik
20:00
FC Dobrudzha
Livstrom
20:00
Neff supporting Simic
FC Sozopol
20:00
Spartak Varna
Yantra Gabrovo
20:00
Strumska Slava
Etar
20:00
Sportist Svoge
Marek Dupnitza
18:00
Kagera Sugar
Mbeya City
20:00
Geita Gold
Mtibwa Sugar
12:00
Seoul United
Geoje Citizen
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
FC Namdong
13:00
Jinju Citizen
Dangjin Citizen
13:00
Gangwon II
Goyang FC
12:00
Jeonju Citizen FC
Yeoju Sejong
12:00
Chungju Citizen
Yangpyeong
12:00
Pyeongchang FC
Siheung City
15:15
Persela Lamongan
Madura United
15:15
Persita Tangerang
Persiraja Aceh
18:15
Persipura Jayapura
Persebaya Surabaya
20:45
Bhayangkara Surabaya United
Persib Bandung
13:45
Logan Lightning (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ)
14:00
Virginia United SC (nữ)
The Gap NPL (nữ)
14:45
Mitchelton (nữ)
Weston Pud(nữ)
16:00
Akzhayik Oral
FK Arys
18:00
FC Shakhtyor Karagandy
FK Kaspyi Aktau
20:00
FK Aktobe Lento
FC Kairat Almaty
20:00
Ordabasy
FK Atyrau
02:30
Forge FC
Atletico Ottawa
05:00
Pacific FC
Valour
21:00
AFC Fylde
Gloucester City
21:00
AFC Telford United
Farsley Celtic
18:00
FK Auda Riga
Albatroz
18:00
FK Dinamo Riga
JDFS Alberts
19:00
FK Smiltene BJSS
Tukums-2000
20:00
Grobina
Rezekne/BJSS
18:00
NK Solin
NK Jarun
20:00
Kustosija
NK Dubrava Zagreb
20:00
NK Opatija
NK Varteks Varazdin
20:00
HNK Cibalia
NK Osijek II
18:00
Ankarademirspor
Anadolu Selcukluspor
18:00
Etimesgut Belediye Spor
Sariyer
18:00
Pendikspor
Akhisar Bld.Geng
20:55
Kolubara
Crvena Zvezda
22:59
Cukaricki Stankom
Vojvodina Novi Sad
01:00
Minas Brasilia DF (nữ)
Real Brasilia FC (nữ)
06:30
Tampa Bay Rowdies
New York Red Bulls B
02:00
Real Monarchs
Austin Bold
04:00
Las Vegas Lights
Phoenix Rising FC
06:00
Charlotte Independence
Charleston Battery
06:00
Indy Eleven
Louisville City FC
06:00
Memphis 901
Atlanta United FC II
06:00
Hartford Athletic
Loudoun United
06:30
Miami FC
Pittsburgh Riverhounds
07:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Tulsa Roughneck
09:00
Oakland Roots
Orange County Blues FC
21:00
Carshalton Athletic FC
East Thurrock United
21:00
Cray Wanderers
Horsham
21:00
Enfield Town
Worthing
21:00
Hornchurch
Leatherhead
21:00
Merstham
Haringey Borough
21:00
Bishop's Stortford
Margate
21:00
Brightlingsea Regent
Wingate Finchley
18:00
KIL/Hemne (nữ)
Roa (nữ)
01:00
Bangu (nữ)
Duque de Caxias (nữ)
01:00
Perolas Negras (nữ)
Barcelona EC RJ (nữ)
01:00
Botafogo RJ(nữ)
Boavista S.C.
03:00
Cuiaba (nữ)
Mixto EC (nữ)
19:30
Dukla Banska Bystrica
Slovan Bratislava B
19:30
FK Kosice
MFK Dubnica nad Vahom
19:30
Namestovo
KFC Komarno
19:30
MSK Puchov
FC Artmedia Petrzalka
22:59
MFK Skalica
Partizan Bardejov
18:00
Manchester United U23
Blackburn Rovers U23
18:00
Birmingham City U23
Aston Villa U23
19:00
Chelsea U23
Derby County U23
22:00
Liverpool U23
Arsenal U23
22:59
Brighton U23
Crystal Palace U23
01:30
Manchester City U23
Leicester City U23
19:00
B36 Torshavn II
AB Argir
22:00
Skala Itrottarfelag
KI Klaksvik II
20:00
Bumamuru
Musongati FC
21:00
BS Dynamic
Flambeau du Centre
16:30
Dordoi-Dynamo Naryn
FC Ilbirs
04:00
Deportivo Amatitlan (nữ)
Club Deportivo Xela (nữ)
22:00
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Raja de Beni Mellal
22:30
TAS de Casablanca
USM Oujda
22:30
Chabab Atlas Khenifra
UTS Union Touarga Sport Rabat
19:10
Al-Qadasiya (Youth)
Al Khaleej Youths
19:45
Al-Tai (Youth)
Al Raed U20
19:45
Arar (Youth)
Al-Jeel Youths
22:10
Al-Nasr (Youth)
Ohud Medina Youths
22:40
Al-Ittihad (Youth)
Al-Fath (Youth)
09:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
11:00
INAC (nữ)
Nojima Stella (nữ)
12:00
Albirex Niigata (nữ)
Vegalta Sendai (nữ)
07:40
Deportes Tolima
Atletico Huila
02:00
La Equidad
Patriotas FC
04:00
America de Cali
Deportivo Cali
06:05
Deportivo Pereira
Deportiva Once Caldas
08:10
Atletico Nacional Medellin
Dep.Independiente Medellin
19:00
Ilves Tampere
HJK Helsinki
21:00
Inter Turku
KuPs
21:00
FC Haka
Lahti
21:00
AC Oulu
IFK Mariehamn
21:00
KTP Kotka
Honka Espoo
21:00
HIFK
SJK Seinajoen
00:00
CD Luis Angel Firpo Reserves
Municipal Limeno Reserves
01:00
Once Deportivo de Ahuachapán U20
Jocoro FC Reserves
01:00
Once Deportivo de Ahuachapan Reserves
Jocoro FC Reserves
18:45
KF Laci
Egnatia
18:45
Kastrioti Kruje
Skenderbeu Korca
19:30
Rapid Vienna (Youth)
FC Wacker Innsbruck
19:30
SV Horn
SKU Amstetten
19:30
Lafnitz
FC Dornbirn 1913
22:00
Akranes
Vikingur Reykjavik
16:00
Cosenza Calcio Youth
Frosinone U20
16:00
Reggina U19
Lazio U20
16:00
Sha LAN U19
Perugia U20
16:00
Benevento (Youth)
Crotone U19
19:00
Ternana u20
Spezia U20
19:30
US Cremonese U20
Virtus Entella U20
19:30
Cesena U20
Pisa U19
19:30
Como U20
S.S.D. Monza 1912 Youth
20:00
Reggiana U20
Parma U20
20:00
Udinese U20
Venezia F.C. Youth
20:00
Brescia U20
Pordenone Youth
21:00
Vicenza U20
Alessandria U19
18:45
Nordsjaelland (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
19:30
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
Thisted FC (nữ)
20:45
Brondby IF (nữ)
Aalborg (nữ)
20:00
Balzan FC
Floriana F.C.
22:00
Hamrun Spartans
Gzira United
00:00
Birkirkara FC
Gudja United
17:00
KCB SC
AFC Leopards
19:15
Mathare United
Ulinzi Stars Nakuru
19:15
Kenya Police FC
Nairobi Star City
05:00
Queretaro (nữ)
Toluca (nữ)
09:05
Chivas Guadalajara (nữ)
Tigres (nữ)
00:00
Cruz Azul (nữ)
Mazatlan FC (nữ)
07:00
Club Necaxa (nữ)
Monterrey (nữ)
21:00
Monterrey U20
Leon U20
21:00
CDSyC Cruz Azul U20
Tigres UANL U20
22:00
San Luis U20
Club America U20
00:00
Pachuca U20
Santos Laguna U20
20:00
NK Vodice
Urania
18:00
AZS UJ Krakow (nữ)
Czarni Sosnowiec (nữ)
23:05
Sacachispas
Uhl Que Sa
01:00
Deportivo Merlo
CA Fenix Pilar
01:00
CA San Miguel
Defensores Unidos
01:00
UAI Urquiza
Deportivo Armenio
01:00
Club Atletico Acassuso
Argentino de Quilmes
01:45
Flandria
Colegiales
18:00
FK Valmiera
FK Liepaja
20:00
Rigas Futbola skola
FK Spartaks Jurmala
21:00
Ards FC
Queen's University
21:00
Dergview FC
Loughgall FC
21:00
Dundela
Ballinamallard United
21:00
HW Welders
Knockbreda
21:00
Institute FC
Newry City
21:00
Annagh United
Ballyclare Comrades
06:30
Racing Louisville (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Chicago Red Stars (nữ)
Kansas City NWSL (nữ)
09:00
OL Reign Reign (nữ)
Washington Spirit (nữ)
20:00
Nizwa Club
Al-Nasr(OMA)
20:00
Saham
Al-Seeb
20:05
Al-Nahda Muscat
Al-Msnaa
23:15
Sohar Club
Al-Suwaiq
22:30
Deportes Recoleta
Deportes Valdivia
03:00
Deportes Limache
General VelAsquez
03:00
Rodelindo Roman
D. Concepcion
05:00
Colchagua CD
Iberia Los Angeles
13:00
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
Hapoel Hod Hasharon U19
14:00
Hapoel Umm al-Fahm U19
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
14:00
Gadna Tel Aviv U19
Hapoel Ashkelon U19
14:30
Maccabi Herzliya U19
Hapoel Qiryat Ono U19
14:45
Beitar Nes Tubruk U19
Hapoel Herzliya U19
15:00
Hapoel Akko U19
SC Haifa Robi Shapira U19
15:00
Hapoel Nof HaGalil U19
Maccabi Achi Nazareth U19
15:00
Maccabi Haifa U19
Hapoel Raanana Roei U19
15:00
Hapoel Ramat Gan U19
Maccabi Tel Aviv U19
15:00
Maccabi Netanya U19
Beitar Jerusalem Oren U19
15:00
Ironi Nesher U19
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
15:00
Maccabi Yaffo Kabilio U19
Beitar Shimshon Tel Aviv U19
15:30
Hapoel Beer Sheva U19
Bnei Sakhnin U19
15:30
FC Kfar Qasim U19
Hapoel Jerusalem Malka U19
16:00
Hapoel Tel Aviv U19
Maccabi Petah Tikva Asis Dabid U19
20:00
Sectzya Nes Ziona U19
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
20:15
Hapoel Kiryat Shmona U19
Hapoel Kfar Saba U19
00:30
Maccabi Ashdod U19
Maccabi Ein Mahal Jamal U19
17:00
Oliveira Hospital
Vitoria Guimaraes
21:00
Paredes
Viseu
21:00
Camacha
CD Tondela
21:00
Valadares Gaia FC
Casa Pia AC
21:00
Berco SC
Belenenses
21:00
Leixoes
Vilaverdense
21:00
Oriental Dragon
Moreirense
21:00
Sp. Espinho
FC Caldas
21:00
Vilafranquense
Real Sport Clube Queluz
22:00
Uniao Leiria
Santa Clara
00:00
Louletano
Estrela da Amadora
02:15
Clube Desportivo Trofense
Benfica
22:59
Santa Lucia Cotzumalguapa
CD Puerto de Iztapa
07:00
Antigua GFC
CSD Solola
22:00
CD El 26
Tipitapa
17:30
Horsens U19
Aalborg BK U19
17:30
Sonderjyske U19
Aarhus AGF U19
17:30
Odense BK U19
Midtjylland U19
17:30
Vejle U19
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Silkeborg U19
Esbjerg U19
18:00
FC Kobenhavn U19
Nordsjaelland U19
18:00
Randers Freja U19
BrondbyU19
18:45
Saipa
Esteghlal Khozestan
18:45
Mes Shahr-e Babak
Pars Jonoubi Jam
18:45
Malavan
Arman Gohar Sirjan
19:00
Kheybar Khorramabad
Shahrdari Astara
05:30
Richmond Kickers
Forward Madison FC
06:00
Chattanooga Red Wolves
Toronto FC II
06:00
Greenville Triumph
New England Revolution B
06:00
Omaha
North Carolina
09:00
FC Tucson
Tormenta FC
18:30
Herfolge Boldklub Koge
Nykobing FC
19:00
Jammerbugt
Hvidovre IF
14:30
Royal Rangers FC
Uttrakhand
14:30
Youngmen SC
CISF New Delhi
17:00
Tarun Sangha FC
Jaguar FC
17:00
Friends United
Ahbab FC
21:00
AEK Larnaca
PAEEK
22:59
AEP Paphos
Olympiakos Nicosia FC
20:00
Ndanda FC
Pamba SC
20:00
DTB FC
African Sports
20:00
Fountain Gate FC
Kitayosce FC
20:00
Ken Gold FC
Green Warriors
19:00
FK Kozuv
Kamenica-Sasa
19:00
Pobeda Prilep
Bratstvo 07
19:00
Korab Debar
FK Teteks Tetovo
19:00
FK Rinija Gostivar
Sileks
19:00
FC Vardar Skopje
FK Ohrid 2004
19:00
KF Veleshta
KF Besa Doberdoll
19:00
Voska Sport
FK Kadino
19:00
Belasica Strumica
FK Osogovo
19:00
Detonit Junior
FK Lokomotiva Gradsko
19:00
Pehchevo
FK Sloga 1934 Vinica
22:30
Etoile Filante Ouagadougou
ASEC Koudougou
22:30
AS Koupela
AS Sonabel
22:30
Royal FC
Kiko FC
00:00
Puerto Golfito
Municipal Turrialba
03:00
Municipal Liberia
Puntarenas
07:00
Santa Ana
AD Cariari Pococi
18:00
Alashkert B Martuni
Lernayin Artsakh
18:00
Shirak
Gandzasar Kapan
07:00
Club Sport Emelec
Orense SC
03:00
Guayaquil City
Olmedo Riobamba
05:30
Sociedad Deportiva Aucas
Universidad Catolica
08:00
Macara
Liga Dep. Universitaria Quito
17:00
Wisla Krakow (Youth)
Arka Gdynia (Youth)
17:15
Polonia Warszawa (Youth)
Zaglebie Lubin (Youth)
22:00
Castellon
Gimnastic Tarragona
22:00
CD Linares Deportivo
Algeciras
22:00
Cultural Leonesa
Extremadura
22:00
SD Logrones
Zamora CF
00:00
Real Betis B
Villarreal B
00:00
Deportivo La Coruna
UD San Sebastian Reyes
01:00
Velo Clube Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Ypiranga/RS U20
Santo Angelo U20
15:00
Hajduk Split U19
HNK Sibenik U19
15:00
Bjelovar U19
Sesvete U19
15:00
Rijeka U19
NK Orijent U19
16:00
NK Rudes U19
Dinamo Zagreb U19
16:00
Slaven Belupo U19
Inter Zapresic U19
21:00
Zagreb locomotive U19
NK Dugopolje U19
15:30
Pardubice (nữ)
Sparta Praha (nữ)
20:00
Al-Dhafra
Al Nasr Dubai
20:00
Banni Yas
Al-Wasl
19:30
HB Torshavn (nữ)
EBS/Skala (nữ)
16:00
Viktoria Berlin U17
St. PauliU17
16:00
Hansa Rostock U17
Hamburger SV U17
16:00
Carl Zeiss Jena U17
Werder Bremen U17
16:00
Chemnitzer(U17)
Holstein Kiel U17
16:00
Hallescher FC U17
Eintr. BraunschweigU17
16:00
FC Erzgebirge Aue U17
RasenBallsport LeipzigU17
16:00
Hannover 96 U17
Hertha BSC Berlin U17
16:00
Union Berlin U17
VfL Wolfsburg U17
16:30
Bayern Munchen U17
Stuttgarter Kickers U17
17:00
Dynamo DresdenU17
Energie Cottbus U17
17:00
Arucas CF
UD Las Zocas
17:00
Union Viera
CD Vera
21:00
CD Paracuellos Antamira
Rayo Vallecano B
21:00
Colegios Diocesanos
CD Guijuelo
21:30
UD Santa Marta
Atletico Astorga
22:00
CD Santa Ursula
UD Gran Tarajal ST
22:00
UDC Txantrea KKE
Murchante
22:00
Jove Espanol
Villajoyosa
22:00
CD Manacor
CE Felanitx
22:00
CD Rota
AD Ceuta FC B
22:00
UD Poblense
Llosetense
22:30
Uritarra
Cultural de Durango
22:59
CD Azuqueca
Almansa
22:59
UF Beniganim
Elche CF Ilicitano
22:59
CD Tarancon
AD Hogar Alcarreno
22:59
Villarrubia CF
CD Villacanas
22:59
UD Rotlet Molinar
CD Serverense
23:30
CD Gerena
Cordoba B
00:00
Marino
Las Palmas C
19:00
Azam
Pyramids FC
20:00
URA Kampala
EL Masry
20:00
Red Arrows
Primeiro de Agosto
22:30
US Ben Guerdane
Renaissance Sportive de Berkane
22:59
Concorde
JS Saoura
00:00
Diambars
Enyimba
01:00
FAR Forces Armee Royales
JS kabylie
08:00
Henderson Eels FC
Marist FC
10:00
Honiara City FC
Waneagu United
12:00
Real Kakamora
Kossa FC
08:00
Laugu United
Solomon Warriors FC
18:00
Kazlu Ruda FK Silas
Atomsfera Mazeikiai
18:00
Suduva Marijampole II
FK Zalgiris Vilnius B
19:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
FK Trakai II
22:00
Siauliai
Babrungas
22:00
FK Neptunas Klaipeda
FK Minija
21:30
Al Shamal
Al-Arabi SC
21:30
Al-Sailiya
Al-Wakra
23:45
Qatar SC
Umm Salal
16:00
Gaz Metan Medias U19
CS U Craiova U19
19:00
Slovan Giraltovce
Lipany
19:00
Nitra
OFK Malzenice
19:00
Nove Mesto
KFC Kalna nad Hronom
19:00
Pokrok SEZ Krompachy
FK Svidnik
19:00
Fomat Martin
MFK Zarnovica
19:00
FK Podkonice
Novohrad Lucenec
20:30
Holyhead
Llanrhaeadr
20:30
Llanidloes Town
Llangefni town
17:00
FK Isloch Minsk
Slutsksakhar Slutsk
19:00
Smorgon FC
FK Vitebsk
21:00
Slavia Mozyr
BATE Borisov
17:30
FC Shukura Kobuleti
Dinamo Batumi
19:30
FC Telavi
Lokomotiv Tbilisi
20:30
FC Saburtalo Tbilisi
Samgurali Tskh
21:30
Dila Gori
Samtredia
23:30
Dinamo Tbilisi
Torpedo Kutaisi
17:00
Vastra Frolunda
Torslanda IK
18:00
Hoganas BK
Onsala BK
18:00
FC Gute
Enskede IK
18:00
Froso IF
Skelleftea FF
18:00
IFK Ostersund
Storfors AIK
18:00
Savedalens IF
Assyriska BK
18:30
Ullared
Varbergs GIF FK
19:00
FC Rosengard
IFK Berga
19:00
Nykopings BIS
Tyreso FF
19:00
Trosa Vagnhärad SK
Eskilstuna City FK
19:00
Huddinge IF
Motala AIF FK
19:00
Angelholms FF
Vinbergs IF
19:00
Ahlafors IF
BK Forward
19:00
BK Astrio
IK Tord
19:00
IFK Osterakers Fk
Sandvikens AIK FK
19:00
Angered BK
Stenungsunds IF
19:00
Grebbestads IF
Karlstad BK B
19:00
Nordvarmland FF
IFK Tidaholm
19:00
Asarums IF FK
Solvesborgs GoIF
19:00
Taftea IK
Sandviks IK
19:00
Eslovs BK
IFK Karlshamn
19:00
Umea FC Academy
Notvikens IK
20:00
Friska Viljor FC
Bodens BK
20:00
Rappe GOIF
FBK Balkan
20:00
Smedby AIS
Syrianska Botkyrka IF
20:00
Varmbols FC
Rynninge IK
20:00
Mjolby AI FF
Syrianska FC
20:00
Gottne IF
Ytterhogdal IK
20:00
Husqvarna
Dalstorps IF
20:00
Gamla Upsala SK
IFK Stocksund
20:00
Lidkopings FK
IFK Skovde FK
20:00
Vanersborg FK
Kumla
20:00
Yxhults IK
IK Oddevold
21:00
FC Arlanda
Kvarnsvedens IK
21:30
Tegs SK
Bergnasets AIK
22:00
Al Wihdat Amman
Al-Jazeera
00:30
Shabab AlOrdon
Al Aqaba SC
00:30
Maan
Ramtha Club
15:00
Kawana
Woombye
21:00
UD Logrones B
Arenas Club de Getxo
22:00
UD Mutilve
AD San Juan
22:00
Terrassa
Andratks
22:00
Osasuna B
Rio Sports
22:00
UC Ceares
coruxo FC
22:30
SD Ejea
CF Badalona
22:59
Union Langreo
AD Union Adarve
22:59
Racing B
Pena Sport
00:00
Pontevedra
UD Llanera
00:00
SD Gernika
Burgos Promesas
19:30
Anagennisi FC Deryneia
Othellos Athienou
19:30
E.N.Paralimniou
Olympiada Lympion
19:30
Omonia 29is Maiou
Xylotympou
19:30
Alki Oroklini
Akritas Chloraka
11:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
Ehime FC (nữ)
11:00
Speranza Takatsuki(nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
11:00
Yamato Sylphid (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
11:00
NGU Nagoya (nữ)
Yokohama FC Seagulls (nữ)
11:00
AS Harima ALBION (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
20:00
FC Sion U21
Etoile Carouge
20:30
Basuli B team
Zurich B team
21:00
FC Schotz
FC Munsingen
21:00
solothurn
Zug 94
21:00
Wohlen
Grasshoppers U21
21:00
FC Balzers
Freienbach
21:00
FC Eschenbach
Baden
21:00
FC Linth 04
FC Wettswil Bonstetten
21:00
FC Tuggen
FC Paradiso
21:00
Lausanne SportsU21
Vevey Sports
21:00
Bavois
FC Rapperswil-Jona
21:00
Bassecourt
SV Hongg
21:00
Koniz
FC Kosova Zurich
22:00
SC Buochs
FC Luzern U21
22:00
Bulle
FC Naters
22:00
Chenois
Grand-Lancy
22:00
Uzi
FC St.Gallen U21
22:00
Meyrin
Monthey
22:30
FC Martigny Sports
La Chaux-de-Fonds
22:30
La Sarraz-Eclepens
Echallens
22:30
Thalwil
FC Gossau
22:45
Chiasso
Bruhl SG
00:00
Lugano U21
FC Winterthur U21
01:00
Biel Bienne
Breitenrain
19:00
Jaro
RoPS Rovaniemi
19:00
KPV
MuSa
20:00
Gnistan Helsinki
Vaasa VPS
22:00
JIPPO
PK-35 Vantaa
08:00
Real Espana
Platense
08:00
Honduras Progreso
Lobos UPNFM
08:15
CD Vida
CD Olimpia
14:30
Kitchee
Tai Chung FC
18:30
TSB Flensburg
TSV Kronshagen
19:00
TSV Altenholz
SV Frisia 03
19:00
Eutin 08
Oldenburger SV
20:00
Dornbreite Lubeck
TSV Pansdorf
19:30
Horsens U17
AalborgU17
19:45
Sonderjyske U17
AGF Viby U17