Kqbd - Cập nhật kết quả bóng đá hôm nay - hôm qua chính xác

01:30
TSG Hoffenheim
FC Koln
HT
1-0
02:00
PSG
Angers
HT
0-1
02:00
1 Home Farm FC
Kilnamanagh AFC
HT
0-0
22:00
Qatar U23
Kuwait U23
HT
0-1
02:00
West Brom
Birmingham City
HT
0-0
01:30
Stade Ouchy
Aarau
HT
0-2
01:30
1 Thun
Winterthur
HT
0-0
01:30
Neuchatel Xamax
Vaduz
HT
0-0
00:00
Istanbul BB
Besiktas JK
HT
1-0
22:00
Tatran LM
Trencin
HT
0-0
01:45
Club Brugge
Kortrijk
HT
2-0
22:59
1 Hrvatski dragovoljac
NK Lokomotiva Zagreb
HT
1-2
02:00
Eibar
Almeria
HT
1-0
23:30
Hannover 96
Schalke 04
HT
0-0
23:30
SC Paderborn 07
Jahn Regensburg
HT
0-1
02:00
Shamrock Rovers
Sligo Rovers
HT
2-0
01:45
1 Waterford United
Finn Harps
HT
1-0
01:45
1 Derry City
St. Patricks Athletic 1
HT
0-0
01:45
Bohemians
Dundalk
HT
0-1
01:45
Drogheda United
Longford Town
HT
0-0
01:15
Helmond Sport
ADO Den Haag
HT
0-0
01:15
MVV Maastricht
Dordrecht 1
HT
2-1
01:15
Den Bosch
Almere City FC
HT
1-0
01:00
Roda JC
Jong PSV Eindhoven (Youth)
HT
1-1
01:00
NAC Breda
AZ Alkmaar (Youth)
HT
1-0
01:00
Excelsior SBV
VVV Venlo
HT
1-0
01:00
Jong Ajax (Youth)
FC Utrecht (Youth)
HT
1-1
01:00
FC Oss
Emmen
HT
0-0
01:00
De Graafschap
FC Eindhoven
HT
0-0
01:00
SC Telstar
Volendam
HT
1-4
00:30
Gaz Metan Medias
Dinamo Bucuresti 1
HT
2-0
00:00
Viborg
Silkeborg
HT
0-0
04:30
Universidad de Chile
Audax Italiano
HT
0-1
02:00
Palestino
O.Higgins 1
HT
1-1
22:30
Huachipato
CSD Antofagasta
HT
0-1
00:15
Lokomotiv Plovdiv
Arda
HT
0-0
22:00
Pirin Blagoevgrad
Botev Vratsa 1
HT
1-1
05:00
Racing Club
CA Platense
HT
0-0
02:45
Rosario Central
Patronato Parana
HT
1-1
00:30
Godoy Cruz Antonio Tomba
Central Cordoba SDE
HT
0-0
01:30
Korona Kielce
Widzew lodz 1
HT
0-1
22:59
Puszcza Niepolomice
Odra Opole
HT
2-0
00:00
BFC Viktoria 1889
VfL Osnabruck
HT
1-2
05:15
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
HT
0-1
03:00
Zulia FC
Trujillanos
HT
0-0
01:45
Hamilton Academical
Partick Thistle
HT
0-1
00:00
Ljungskile
Qviding FIF
HT
1-0
21:30
Ripensia Timisoara
Universitaea Cluj
HT
0-1
22:59
1 Znicz Pruszkow
Olimpia Elblag
HT
1-0
19:00
FCM Ungheni
Victoria Bardar
HT
2-1
19:00
Dacia-Buiucani
CSF Sparta
HT
2-0
19:00
FC Sheriff B
Sporting Trestieni
HT
0-0
19:00
FC Sucleia
Iskra Stal Ribnita
HT
1-0
01:00
1 NK Nafta
Krka
HT
1-1
22:59
Triglav Gorenjska
NK Bilje
HT
1-0
20:30
Drava
MNK FC Ljubljana
HT
0-0
00:00
1 Marienlyst
OKS
HT
2-0
20:00
Septemvri Sofia
Minyor Pernik
HT
1-0
20:00
Transit Camp
JKT Tanzania
HT
2-3
18:15
PSS Sleman
Barito Putera
HT
2-1
15:15
PSIS Semarang
Persik Kediri
HT
3-0
22:00
Inter Zapresic
NK Orijent Rijeka
HT
0-0
22:00
FK Vozdovac Beograd
FK Napredak Krusevac
HT
0-0
20:00
Novi Pazar
FK Spartak Zlatibor Voda
HT
0-0
17:35
Adelaide Comets FC
Sturt Lions
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

20:00
Sport Podbrezova
MSK Zilina B
HT
0-0
01:00
Fulham U23
Reading U23
HT
2-0
19:00
Burnley U23
Norwich City U23
HT
2-1
21:00
Bujumbura City
Aigle Noir
HT
1-0
20:00
Kayanza Utd
Royal Muramvya FC
HT
0-0
16:30
1 FC Kaganat
Neftchi Kochkor 1
HT
2-2
22:30
Olympique Dcheira
Wydad Fes
HT
1-0
22:30
Kawkab de Marrakech
Maghrib Association Tetouan
HT
0-0
19:35
Al-Taawon Youths
Al Wehda (Youth)
HT
0-0
19:30
Al-Faisaly Harmah Youth
Al-Orubah Youths
HT
3-1
04:00
Pelileo SC
SC Imbabura
HT
1-2
04:00
AD Isidro Metapan Reserves
Santa Tecla U20
HT
0-0
02:00
Atletico Marte U20
CD Chalatenango Reserves
HT
0-0
23:30
St.Polten
Grazer AK 1
HT
3-0
23:30
FC Liefering
FC Superfund Pasching
HT
0-0
23:30
Floridsdorfer AC
SK Vorwarts Steyr
HT
1-0
23:30
Austria Lustenau
Kapfenberg
HT
5-0
19:00
Bella Vista U19
Danubio U19
HT
0-2
19:00
Boston River U19
CA Juventud U19
HT
1-1
19:00
Nacional De Football U19
Santiago Wanderers U19
HT
0-0
19:00
Penarol U19
Liverpool Montevideo U19
HT
2-1
19:15
Posta Rangers
Vihiga Bullets
HT
2-0
18:00
Nzoia United
Sofapaka FC
HT
0-0
17:00
Bidco United
Bandari
HT
1-2
05:00
Queretaro (nữ)
Toluca (nữ)
HT
0-0
19:30
Zeljeznicar Banja Luka
FK Borac Kozarska
HT
2-0
21:40
1 Mazatlan U20
Atlas U20
HT
3-1
19:00
Hapoel Tirat Karmel
Hapoel Daliyat Al Karmel
HT
2-1
18:00
Ironi Beit Dagan
Sporting Club Tel Aviv
HT
1-0
17:00
Hakoah Amidar Ramat Gan FC
Hapoel Kiryat Ono
HT
0-0
16:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
Shimshon Bnei Tayibe
HT
1-0
16:30
SC Shicun Hamizrah
MS Hapoel Yeroham
HT
0-0
16:30
Hapoel Qalansawe
Beitar Ramat Gan
HT
1-0
16:00
Hapoel Ironi Gedera
SC Ramla
HT
0-1
15:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
MS Tirat HaCarmel
HT
1-0
15:00
Hapoel Sandala Gilboa
Hapoel Ihud Bnei Gat
HT
4-0
19:30
Hakoach Macabi Ramat Gan U19
Hapoel Petach Tikva U19
HT
0-1
02:45
1 CF Os Belenenses
Sporting CP
HT
0-1
00:45
Sintrense
FC Porto
HT
0-2
00:00
Academica Coimbra
FC Famalicao
HT
0-3
19:00
Hapoel Iksal
Hapoel Kafr Kanna
HT
0-1
19:00
Hapoel Bnei Pardes
Hapoel Bnei Arrara Ara
HT
0-0
18:45
Maccabi Kabilio Jaffa
Shimshon Tel Aviv 1
HT
0-0
18:30
Maccabi Shaarayim
SC Maccabi Ashdod
HT
0-1
18:30
Shimshon Kafr Qasim
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
HT
0-0
18:00
1 Tzeirey Kafr Kana
Rubi Shapira
HT
1-0
18:00
1 Maccabi Tamra
Ironi Nesher
HT
0-0
18:00
Maccabi Herzliya
Hapoel Kfar Shalem
HT
0-0
18:00
Hapoel Bueine
Hapoel Migdal HaEmek
HT
1-0
17:45
Agudat Sport Nordia Jerusalem
Hapoel Holon Yaniv 1
HT
1-1
17:30
1 Maccabi Yavne
Hapoel Bnei Lod
HT
1-1
17:30
Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Herzliya
HT
0-0
17:30
Ironi Tiberias
Moadon Sport Tira 2
HT
0-0
17:00
Hapoel Ashkelon
MS Ironi Kuseife
HT
0-2
16:30
Hapoel Azor
Sport Club Dimona 1
HT
1-0
16:10
Hapoel Bikat Hayarden
Bnei Eilat
HT
2-1
16:00
Maccabi Tzur Shalom
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
HT
1-0
00:00
Fremad Amager
Fredericia 1
HT
0-0
03:00
AD Guanacasteca U20
Alajuelense U20
HT
0-1
00:00
1 AD Grecia U20
AD San Carlos U20
HT
0-1
00:00
1 Municipal Perez Zeledon U20
Sporting San Jose U20
HT
3-0
04:15
FC Aserri
CD Barrio Mexico
HT
0-0
17:00
Rakow Czestochowa (Youth)
Pogon Szczecin(Youth)
HT
0-0
02:00
Andorra CF
C.D. San Fernando Isleno
HT
1-0
02:00
1 CD Alcoyano
UCAM Murcia
HT
0-0
00:00
Calahorra
Real Union Irun
HT
2-2
00:00
Sabadell
Atletico Sanluqueno
HT
0-0
01:00
Vocem SP Youth
Palmeiras (Youth)
HT
0-4
01:00
Santos (Youth)
Taubate (Youth)
HT
3-2
01:00
Portuguesa Santista U20
Agua Santa SP Youth
HT
1-0
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Desportivo Brasil Youth
HT
0-1
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Mirassol FC (Youth)
HT
1-0
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Paulo (Youth)
HT
0-1
01:00
Amparo U20
Guarani SP (Youth)
HT
1-0
19:00
FC Isloch Reserves
FC Slutsk Reserves
HT
2-2
18:00
Smorgon 2
FC Vitebsk Reserves
HT
1-0
18:00
1 Slavia Mozyr Reserve
Bate Borisov Reserves
HT
1-1
00:30
Slovan Liberec (nữ)
Dukla Prague (nữ)
HT
2-0
00:00
Slovacko (nữ)
Slavia Praha (nữ)
HT
0-0
23:30
Ajman
Al-Sharjah
HT
1-2
21:15
Ittihad Kalba
Al Oruba (UAE)
HT
1-0
21:15
Al Ain
Emirates Club
HT
0-0
16:30
Albany Creek Reserve
Toowong Reserves
HT
2-0
00:00
Al-Ahly Merowe
Gor Mahia
HT
1-0
23:30
Binga
ASFA-Yennega 1
HT
0-1
22:59
Futuro Kings
AS Vita Club
HT
1-0
21:30
Diables Noirs
Orlando Pirates
HT
0-0
19:00
Biashara United FC
Al-Ahli tripoli
HT
1-0
00:00
Banga Gargzdai B
FK Kauno Zalgiris II 1
HT
1-0
22:00
Lietava Jonava
FK Panevezys-2
HT
1-0
19:30
Silver Strikers
Ekwendeni Hammers
HT
1-0
01:30
Crusaders Strikers (nữ)
Glentoran (nữ)
HT
0-1
01:00
Yverdon (nữ)
St Gallen (nữ)
HT
0-0
00:30
Al Hussein Irbid
Sahab SC
HT
1-0
00:30
Al-Baq's
AL Salt
HT
0-1
22:00
Al Faisaly
Al-Jalil
HT
1-0
22:59
Onisilos Sotiras
Karmiotissa Polemidion
HT
0-2
22:59
Ermis Aradippou
Nea Salamis
HT
1-1
21:00
FC Kobenhavn U17
Nordsjaelland U17
HT
2-0
00:30
Reinickendorfer Fuchse
TSV Rudow
HT
1-1
00:30
1 Berlin Turkspor
FC Stern Marienfelde
HT
0-1
20:00
1 Wajj
Al-Rawdhah
HT
1-0
19:40
Al Liwaa
Al-Nojoom
HT
0-0
19:35
Al-Arabi(KSA)
Tuwaiq 1
HT
0-0
19:35
Al-Saqer
Al Bukayriyah
HT
0-1
19:30
Al-Washm
Al Entesar
HT
0-0
19:25
Al-Sharq
Al-Riyadh
HT
0-0
16:00
Bnot Netanya (nữ)
Maccabi Hadera (nữ)
HT
1-0
05:00
Independiente Luque
Club Fernando de la Mora 1
HT
1-0
00:45
General Diaz
2 de Mayo PJC
HT
1-0
05:00
CRB AL
Guarani SP
HT
0-1
02:00
Brusque FC
Remo Belem (PA)
HT
0-1
22:59
Lokomotiv Moscow Youth
Zenit St.Petersburg Youth
HT
2-0
19:00
Dinamo Moscow Youth
Strogino Youth
HT
0-0
18:00
FK Nizhny Novgorod Youth
Spartak Moscow Youth
HT
1-1
17:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Khimki Youth
HT
0-1
17:00
Arsenal Tula Youth
Chertanovo Moscow Youth
HT
1-0
17:00
Ufa Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
HT
0-0
17:00
FK Rostov Youth
FK Krasnodar Youth
HT
0-0
16:00
Konopliev Youth
CSKA Moscow (R)
HT
0-0
16:00
1 FK Ural Youth
Rubin Kazan (R)
HT
1-1
16:00
2 PFC Sochi Youth
FC Terek Groznyi Youth 1
HT
2-0
22:59
OFK Petrovac
FK Podgorica
HT
0-0
00:30
St. Johann
SV Austria Salzburg
HT
1-2
00:30
Wiener SC
First Wien 1894
HT
0-1
00:30
Andelsbuch
Traiskirchen
HT
0-1
00:30
TUS Bad Gleichenberg
SC Gleisdorf
HT
0-0
00:30
Team Wiener Linien
SC Mannsdorf
HT
0-0
00:00
ASV Bruck
FC Magna Wiener Neustadt
HT
3-0
00:00
Vocklamarkt
Allerheiligen
HT
1-1
00:00
SK Treibach
Sturm Graz (Youth)
HT
0-3
00:00
SC Weiz
Deutschlandsberger SC
HT
0-0
00:00
SV Wals-Grunau
SV Seekirchen
HT
0-0
00:00
SV Hall
Kufstein
HT
1-0
00:00
Salzburger AK 1914
USK Anif
HT
0-3
23:30
SV Grodig
SV Kuchl
HT
0-1
19:30
El Daklyeh
El Entag Al Harby 1
HT
2-1
19:30
Belbeis FC
FC Porto Suez
HT
0-0
19:30
Olympic El Qanal
Banha
HT
0-0
19:30
Wadi Degla SC
Bur Fouad
HT
3-0
19:30
Tersana SC
ZED FC
HT
0-0
19:30
Telecom Egypt
Al Nasr Cairo
HT
1-0
19:30
El Merrikh
Petrojet
HT
0-0
20:00
AC Milan U20
Napoli U20
HT
0-0
01:45
Treaty United
Athlone Town
HT
0-1
01:45
1 Salthill Devon Galway
Wexford (Youth)
HT
2-1
01:45
UC Dublin
Cork City
HT
1-0
01:45
Cobh Ramblers
Shelbourne
HT
2-0
01:30
Bray Wanderers
Cabinteely FC
HT
1-0
23:30
Naft Al Junoob
Al Shorta
HT
1-0
21:15
Arbil
AL Najaf
HT
0-0
19:00
Newroz SC(IRQ)
Al Quwa Al Jawiya
HT
0-0
19:00
Naft Misan
Al Sinaah
HT
1-0
19:00
Al Karkh
Naft Alwasat
HT
0-1
00:00
Karlsruher SC U19
Stuttgarter Kickers Sv U19
HT
0-0
20:30
Hansa Rostock U19
Hertha Berlin U19
HT
0-2
20:10
Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Petah Tikva
HT
0-0
20:00
1 Hapoel Afula
Maccabi Bnei Raina
HT
0-0
20:00
AS Ashdod
Bnei Yehuda Tel Aviv
HT
0-0
20:00
1 Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Akko
HT
0-1
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Kfar Saba
HT
1-2
22:00
AmaZulu
TP Mazembe Englebert
HT
0-0
22:00
Bulgaria (nữ) U17
Hungary (nữ) U17
HT
0-1
22:00
Republic of Ireland (nữ) U17
Norway (nữ) U17
HT
0-1
00:00
Skive IK
Aarhus Fremad
HT
0-1
22:59
Tartu JK Maag Tammeka B
Paide Linnameeskond B
HT
2-0
00:30
Wegberg-Beeck
Monchengladbach AM.
HT
1-0
00:00
SV Drochtersen/Assel
Hamburger SV (Youth)
HT
0-0
00:00
Wacker Burghausen
Bayern Munchen (Youth) 1
HT
1-2
00:00
Rot-Weiss Ahlen
Koln Am
HT
2-3
00:00
Carl Zeiss Jena
Berliner FC Dynamo
HT
1-0
00:00
FSV Union Furstenwalde
Hertha BSC Berlin Youth
HT
0-1
00:00
Viktoria Aschaffenburg
SpVgg Bayreuth
HT
0-1
23:30
Fortuna Dusseldorf (Youth)
Schalke 04 (Youth)
HT
2-0
19:00
1 Rabotnicki Skopje
Olimpus Skopje Balashikha
HT
0-0
01:00
KMSK Deinze
Red Star Waasland
HT
0-0
01:30
KAA Gent Ladies (nữ)
Charleroi (nữ)
HT
0-0
01:30
White Star Bruxelles (w)
Anderlecht (nữ)
HT
0-1
01:30
San Lorenzo Reserves (nữ)
Boca Juniors Reserves (nữ) 1
HT
2-0
21:00
River Plate Reserves (nữ)
UAI Urquiza Reserves (nữ)
HT
1-0
01:45
Burton Albion
Morecambe
HT
2-1
01:45
Prato
ASD Seravezza Calcio
HT
0-0
17:00
FK Kaspyi Aktau Reserves
FK Atyrau Reserves
HT
1-0
17:00
FK Taraz Reserves
Kaisar Kyzylorda Reserves
HT
2-1
17:00
Turan Turkistan Reserves
Yassy Turkistan
HT
0-1
17:00
1 Akademia Ontustyk Reserves
Ordabasy Reserves
HT
1-2
16:30
Jas Qyran
Zhetysu Taldykorgan Reserves
HT
0-0
16:00
Akzhayik Uralsk Reserves
Kyran Reserves
HT
1-1
15:00
Okzhetpes Kokshetau Reserves
Shakhter Karagandy Reserves
HT
0-3
17:00
Lviv U21
Dinamo KyivU21
HT
1-1
17:00
1 FC Mariupol U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
HT
0-0
16:00
Dnipro-1 U21
Kolos Kovalivka U21
HT
0-1
15:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Zorya U21
HT
0-3
18:00
Soroksar (nữ)
Diosgyori VTK (w)
HT
0-2
15:30
West Adelaide (nữ)
Adelaide City (nữ)
HT
2-0
22:59
Ilves Tampere II
HJS Akatemia
HT
1-0
22:30
OLS Oulu
OTP
HT
0-2
22:59
JK Tallinna Kalev (nữ)
Saku Sporting (nữ)
HT
0-1
00:00
Pogon Szczecin II
Stargard Szczecinski
HT
1-0
20:00
GKS Przodkowo
Elana Torun
HT
1-2
04:00
CD Trasandino de Los Andes
Escuela Macul
HT
3-0
01:45
1 Flint Town
Connahs Quay Nomads FC
HT
0-1
23:30
FK Chomutov
Spolana Neratovice
HT
2-1
03:00
1 Sport Chavelines Juniors
FC Carlos Stein
HT
0-1
04:15
Atletico Marte (nữ)
Santa Tecla (nữ)
HT
0-2
21:00
FC Shakhtar Donetsk
Zorya
HT
3-0
22:59
Usti nad Labem
FK Graffin Vlasim
HT
0-0
22:00
Brno
Vyskov
HT
1-0
17:00
MFA Munkach Mukachevo
Dinaz Vyshgorod 1
HT
0-2
02:00
Lija Athletic
Vittoriosa Stars
HT
2-0
22:00
Tarxien Rainbows F.C
St. Andrews
HT
1-2
19:00
Debrecin VSC U19
NergihasaU19
HT
0-0
22:59
Gjelleraasen IL
Lillestrom B
HT
0-0
00:45
VfL Oldenburg
SC Spelle-Venhaus
HT
0-0
00:30
SSVg Velbert
Schwarz-Weiss Essen
HT
2-2
00:30
1 TuS Osdorf
TSV Buchholz 08
HT
1-0
00:30
Hamm United
Tus Dassendorf
HT
0-1
00:00
Feucht SC
Eintracht Bamberg
HT
0-0
23:30
SV Seligenporten
TSV Vatanspor 1
HT
0-0
20:30
PSBS Biak
Kalteng Putra FC
HT
0-0
18:15
BaBel United
AS Abadi
HT
1-1
15:15
1 Persiba Balikpapan
Sulut United
HT
0-0
15:15
PSPS Pekanbaru
Sriwijaya FC
HT
0-1
20:00
CS Dinamo Bucuresti
Metaloglobus Bucuresti II
HT
1-2
19:00
Gloria Popesti-Leordeni
Afumati
HT
1-3
19:00
FC Ariesu Turda
FC Gloria Bistrita
HT
2-0
19:00
ACS Vedita Colonesti MS
CSM Slatina
HT
1-1
19:00
1 Inainte Modelu
Recolta Gheorghe Doja
HT
0-2
19:00
CS Soimii Lipova
ACS Progresul Pecica
HT
2-1
19:00
Unirea Ungheni
Corvinul Hunedoara
HT
1-1
19:00
ACS Sepsi II
AFC Hermannstadt 2
HT
0-1
19:00
Dinamo Bucuresti 2
CSM Flacara Moreni
HT
2-3
19:00
Arges Pitesti B
Unirea Bascov
HT
0-0
19:00
FC Academica Clinceni II
AFC Progresul Spartac Bucuresti
HT
0-0
19:00
Cluj II
CS Sportul Simleu Silvaniei
HT
1-0
19:00
Pandurii Targu-Jiu
Jiul Petrosani
HT
0-0
19:00
Rapid Bucuresti II
Steaua Bucuresti 2
HT
0-0
19:00
1 CS Universitatea Craiova B
ACS Flacara Horezu 1
HT
1-0
19:00
CSM Ramnicu Sarat
CSM Focsani
HT
0-2
22:00
Red Star Belgrade U19
Partizan Belgrade U19
HT
0-1
18:55
FK Graficar Beograd U19
Vojvodina U19
HT
1-1
22:59
Shbab Alkhaleel
Ahli Qalqilya
HT
1-0
20:00
Shabab Alsamu
Hilal AL Quds
HT
2-0
01:00
MTK Hungaria
Videoton Puskas Akademia
HT
0-0
14:40
Adelaide Comets Reserve
Adelaide Raiders SC Reserve
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-3],

00:15
Werder Bremen (nữ)
SG Essen-Schonebeck (nữ)
HT
0-0
01:45
Ossett United
Liversedge
HT
0-1
00:30
VV Alkmaar (nữ)
Zwolle (nữ)
HT
3-0
00:30
SC Heerenveen (nữ)
Excelsior Barendrecht (nữ)
HT
1-1
00:30
FC Eddersheim
Rot-Weiss Walldorf
HT
1-1
20:00
Green Buffaloes
Indeni FC
HT
2-0
05:10
Defensores de Belgrano
Club Atletico Guemes
HT
0-0
22:00
FC Pyunik
Alashkert
HT
1-0
19:00
FC Noah
Se Wan Boy 1
HT
1-0
01:30
Sandro Abate Avellino Futsal
L84 Futsal
HT
1-3
00:30
Kremser SC
SCU Kilb
HT
2-0
00:30
SC Bad Sauerbrunn
SC Ritzing
HT
0-3
00:30
FC Deutschkreutz
SV Leithaprodersdorf
HT
2-1
00:30
ASK Mannersdorf
Langenrohr
HT
0-0
00:00
USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
SV Frohnleiten
HT
1-0
00:00
SV Lebring
SK Furstenfeld
HT
0-0
00:00
Feldkirchen
ATUS Ferach
HT
0-0
23:30
SAK Klagenfurt
St Jakob/Rosental
HT
0-0
22:59
SC Ostbahn XI
Favoritner AC
HT
1-0
17:00
Rio Ave U23
Vitoria Guimaraes U23
HT
0-1
22:59
Slavia Kromeriz
Blansko 1
HT
3-0
01:30
F.C.Barcelona Futsal
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
HT
4-1
00:00
Levante Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
HT
1-0
02:00
Operario AM U20
Comercial MS (Youth)
HT
0-1
01:30
Anapolina U20
Goias U20
HT
1-0
01:30
Trindade AC Youth
Uniao Inhumas U20
HT
0-0
01:30
Aparecidense U20
Aseev U20
HT
0-0
01:30
1 Aparecida EC U20
Vila Nova (Youth)
HT
1-2
01:00
Internacional RS (Youth)
Caxias RS U20
HT
2-1
02:00
1 Hartstown Huntstown
Dunboyne AFC
HT
1-0
01:45
Leixlip United
Newbridge Town
HT
0-0
22:00
Suduva
FK Riteriai
HT
0-0
17:30
1 Standard Sumgayit II
FK Kapaz Ganca
HT
0-1
17:30
Zaqatala FK
Zira FK II
HT
0-0
17:30
1 Qaradag Lokbatan
Keshla FK II
HT
0-0
12:00
UBC FC (nữ)
Khukh Chononuud (nữ)
HT
1-0
01:00
Taubate
Portuguesa Desportos
HT
0-3
01:00
Atibaia
Sao Caetano
HT
1-0
00:00
MFK Torpedo Futsal
TTG-Ugra Yugorsk Futsal
HT
2-1
22:00
Dynamo Samarra Futsal
MFK CPRF Futsal
HT
1-1
21:00
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal
Norilsky Nickel Futsal
HT
1-1
21:00
MFK Tyumen Futsal
Ukhta Tyumen Futsal
HT
2-1
01:45
Edinburgh City
Kelty Hearts
HT
1-2
20:05
Al-Hamriyah
Al Taawon
HT
2-0
20:00
Ahli Al-Fujirah
Al Bataeh
HT
0-0
20:00
Masafi
Dubba Al-Husun
HT
1-0
20:00
Dabba Al-Fujairah
Al-Rams
HT
1-0
04:00
1 CD Centenario
San Martin FC 1
HT
2-1
03:00
UMECIT
Costa Del Este Reserves
HT
0-2
20:30
Nasaf Qarshi
Metallurg Bekobod 1
HT
1-0
19:00
OTMK Olmaliq
Mashal Muborak
HT
2-1
15:00
Nika Mykolaiv (nữ)
Bagira Kropyvnytskyi (nữ) 1
HT
0-0
01:00
CA Independiente (nữ)
Estudiantes LP (nữ)
HT
2-1
22:59
Deportivo Espanol (nữ)
Social Atletico Television (nữ)
HT
0-0
18:10
KF Drenica Skenderaj
KF Feronikeli
HT
3-0
18:00
KF Ulpiana
KF Drita Gjilan
HT
0-1
22:00
1 FK Velez Mostar
HSK Zrinjski Mostar
HT
0-0
22:30
Nyva Ternopil
Vpk Agro Magdalinovka
HT
2-0
21:30
Kremin Kremenchuk
Obolon Kiev
HT
0-0
20:05
Al Wahda Abu Dhabi U19
Al Dhafra SCC U19
HT
5-0
20:05
Sharjah SCC U19
Al-Jazira UAE U19
HT
0-0
20:05
Shabab Al Ahli Dubai U19
Al Wasl SC U19
HT
1-1
19:00
Sheffield Wed U23
Peterborough United U23
HT
2-0
00:00
IK Uppsala (nữ)
Brommapojkarna (nữ)
HT
1-0
19:00
Express FC
Arua Hill SC
HT
0-0
19:00
Onduparaka FC
defense forces
HT
0-1
19:00
Mbarara City
Bright Stars
HT
2-0
20:00
Colon Reserves
CA Talleres de Córdoba Reserves
HT
0-0
20:00
1 River Plate R
San Lorenzo Reserves
HT
0-2
19:00
Godoy Cruz Reserves
Central Cordoba SdE Reserves
HT
1-0
00:30
Racing Genk U21
Standard Liege U21
HT
4-0

Kết quả bóng đá hôm nay

Live90.tv cập nhật kết quả bóng đá đêm nay và rạng sáng mai, kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh, Cúp C1 châu Âu, EURO, World Cup, V-League... nhanh nhất và chính xác nhất.

Kết quả bóng đá các giải đấu hàng đầu thế giới như Ngoại hạng Anh, Bundesliga, La Liga, Serie A, Ligue 1... đêm hôm qua và rạng sáng hôm nay đều có trên live90.tv với những thông tin bàn thắng, cầu thủ ghi bàn, thẻ vàng, thẻ đỏ, phạt góc, thay người... đầy đủ và chính xác.

Cập nhật kết quả bóng đá hôm nay liên tục, chính xác

test - Ảnh 6

Khi theo dõi một trận đấu bóng đá, điều mà người hâm mộ luôn quan tâm kết quả của trận đấu đó. Ví dụ bạn không có điều kiện để theo dõi trực tiếp trận derby thành Manchester giữa Man United vs Man City tại giải Ngoại hạng Anh diễn ra lúc 02h00 sáng vì còn phải ngủ sớm để mai đi làm. Câu hỏi bạn luôn xuất hiện trong đầu là "kết quả bóng đá Manchester United đêm qua như thế nào?".

Chính vì vậy kết quả bóng đá được fan hâm mộ quan tâm không thua kém gì thông tin link xem trực tiếp bóng đá tốc độ cao. Kqbđ và những pha highlight giúp bạn có được trọn vẹn thông tin trận đấu mà không mất quá nhiều thời gian để dõi theo.

Kết quả bóng đá đêm qua và rạng sáng nay

Sáng thức dậy, bạn chỉ cần truy cập vào website https://live90.org rồi click vào mục kết quả ở góc trái phía trên màn hình (điện thoại hoặc máy tính) là có thể xem chi tiết những diễn biến của trận derby thành Manchester đêm qua.

Kết quả bóng đá trên live90.tv đầy đủ và chính xác nhất

Với Live90.tv bạn không chỉ dễ dàng tìm kiếm những thông tin về tỷ số trận đấu mà còn được cung cấp những dữ liệu chính xác nhất về cầu thủ ghi bàn, cầu thủ kiến tạo, đội hình thi đấu, cầu thủ dự bị, cầu thủ vào sân thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ, tỷ lệ cầm bóng, tổng số các pha dứt điểm (ra ngoài, trúng cầu môn) của mỗi đội...

Kết quả mỗi trận đấu được cập nhật chi tiết danh sách đăng ký thi đấu của hai đội với đầy đủ 11 cầu thủ trong đội hình xuất phát và các cầu thủ dự bị. Đội bóng nào sẽ giao bóng trước, trong hiệp 1 và trong 90 phút, chủ nhà cầm bóng bao nhiêu phần trăm, nhận bao nhiêu thẻ vàng, có tổng cộng bao nhiêu cú sút, thực hiện bao nhiêu đường chuyền, phạm lỗi, việt vị bao nhiêu lần, đánh đầu, cứu thua, rê bóng, cản phá bao nhiêu lần?

Tất cả những câu hỏi kể trên đều được giải đáp khi bạn click vào kết quả trận đấu. Ví dụ trận derby thành London giữa Arsenal vs Tottenham kết thúc đêm qua, Pháo thủ giành chiến thắng với tỷ số 2-1 bằng các pha lập công của Martin Odegaard (44') và Alexandre Lacazette (64'), bàn thắng của Tottenham thuộc về Erik Lamela (33'). Và Erik Lamela cũng là cầu thủ duy nhất phải nhận thẻ đỏ của trận đấu này.

Cập nhật kết quả bóng đá đơn giản cùng Live90.tv

test - Ảnh 5

Trận đấu trên sân Emirates, Arsenal cho thấy họ xứng đáng giành chiến thắng khi kiểm soát bóng 59%, tung ra 13 cú dứt điểm, trúng đích 3. Trong khi đó Tottenham chỉ có tổng cộng 6 cú sút. Arsenal có 20 lần rê bóng thành công, con số tương tự của Tottenham chỉ là 17. Pháo thủ thực hiện tổng cộng 135 pha tấn công, trong khi Spurs chỉ có 86 tình huống triển khai bóng về phía khung thành đối diện...

Những thống kê chi tiết như vậy sẽ giúp bạn có cảm giác như được xem trực tiếp trận đấu giữa Arsenal vs Tottenham vậy. Ngồi với bạn bè, từ những dữ liệu của live90.tv, bạn có thể hoàn toàn tự tin "chém gió" như thể đêm qua đã thức xem trọn vẹn trận derby thành London vậy.

>> Cập nhật: Tỷ số bóng đá trực tuyến - Livescore

Live90.tv cung cấp kết quả bóng đá tất cả các trận đấu trên toàn thế giới

Kết quả bóng đá từ những giải đấu hàng đầu thế giới như Ngoại hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A, Ligue 1 đến các giải trong nước như V-League, hạng nhất quốc gia, vô địch bóng đá nữ Việt Nam, vô địch U19 quốc gia... đều được cập nhật đầy đủ, nhanh nhất và chính xác nhất.

Ví dụ như cuộc so tài giữa Hà Nội vs Than Quảng Ninh trong khuôn khổ vòng 9 V-League 2021, bạn đã xem trực tiếp trọn vẹn 90 phút và chung cuộc là Hà Nội thắng 4-0. Tuy nhiên bạn lại quên mất tác giả pha lập công thứ 2 của đội bóng Thủ đô, cũng như không thể nhớ cụ thể thời điểm xuất hiện 4 bàn thắng.

Truy cập vào mục kết quả và tìm kiếm trận Hà Nội vs Than Quảng Ninh, mọi thắc mắc sẽ được giải đáp. Cầu thủ ghi bàn thứ 2 cho Hà Nội FC ở phút 17 là Nguyễn Quang Hải. Tác giả 3 pha lập công còn lại của đội Á quân V-League 2020 là Ngân Văn Đại (2'), Lê Văn Xuân (23') và Geovane Magno (45').

Kết quả bóng đá Ngoại hạng Anh

test - Ảnh 4

Ngoại hạng Anh luôn là giải đấu nhận được sự quan tâm lớn, với số lượng cổ động viên của các đội bóng như Man United, Chelsea, Liverpool, Man City, Arsenal, Tottenham... trải khắp trên toàn thế giới. Lượng người hâm mộ của giải Ngoại hạng Anh ước tính lên tới hàng tỷ người.

Tại Việt Nam cũng luôn có hàng triệu người theo dõi các trận bóng đá tại Premier League. Giải Ngoại hạng Anh có 20 đội bóng, mỗi mùa giải thi đấu vòng tròn 2 lượt trận qua 38 vòng đấu, tổng cộng 380 trận. Chúng tôi cung cấp trọn vẹn kết quả cả 380 trận đấu đó với đầy đủ những thông tin về đội hình thi đấu, cầu thủ ghi bàn, thẻ vàng, thẻ đỏ, phạt góc...

Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh - Premier League

Không chỉ những đội bóng lớn như Man United, Man City, Liverpool, Chelsea, Tottenham, Arsenal được cập nhật đầy đủ dữ liệu ở mục kqbd, live90 cung cấp chi tiết nhất những thông tin về tất cả các CLB tham dự giải Ngoại hạng Anh. Ví dụ khi Southamton đối đầu Bunrley, bạn sẽ dễ dàng tìm thấy danh sách đăng ký thi đấu của hai đội khi truy cập mục kết quả bóng đá của live90.

Kết quả bóng đá Cúp C1 châu Âu/Champions League

test - Ảnh 3

Cúp C1 châu Âu là giải đấu được đánh giá hấp dẫn nhất thế giới. Thế nhưng người hâm mộ Việt Nam lại bị hạn chế về khung giờ xem trực tiếp giải đấu này. Bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu (UEFA) luôn sắp xếp các cuộc so tài tại UEFA Champions League vào buổi tới theo giờ châu Âu, tức là vào rạng sáng ngày hôm sau theo giờ Việt Nam.

Bạn có thể bố trí, sắp xếp thời gian, công việc để xem trực tiếp một vài trận tại Cúp C1 châu Âu chứ khó lòng xem toàn bộ các cuộc so tài tại giải đấu này. Chính bởi vậy, kết quả Cúp C1 châu Âu luôn nhận được sự quan tâm lớn của người hâm mộ tại dải đất hình chữ S. Sáng thứ Tư, thứ Năm hàng tuần, nhiều người có thói quen hễ cứ mở mắt ra là cầm ngay điện thoại để xem thông tin sau các trận đấu tại Champions League.

Kết quả cúp C1 đêm qua và rạng sáng nay

Xem kết quả Cúp C1 châu Âu rạng sáng hôm nay chính xác nhất, bạn chỉ cần một thao tác rất đơn giản: Truy cập live90.tv và vào mục kết quả. Các trận đấu tại Champions League luôn xuất hiện trên đầu mục, click vào từng trận đấu bạn sẽ có thông tin chi tiết về tỷ số, đội hình thi đấu, đội giao bóng trước, cầu thủ ghi bàn, tỷ số thẻ vàng, thẻ đỏ, tỷ số phạt góc...

Kết quả thi đấu các ông lớn tại Cúp C1 châu Âu như Real Madrid, Barcelona, Bayern Munich, PSG, Juventus... tất nhiên vẫn nhận được nhiều sự quan tâm hơn cả. Dẫu vậy, từ những vòng đấu loại đến vòng bảng Cúp C1 châu Âu vẫn xuất hiện không ít những CLB mà với nhiều người hâm mộ còn là những cái tên xa lạ.

Kết quả bóng đá Cúp C2 châu Âu/Europa League

Cúp C2 châu Âu khoảng 10 năm trước ít nhận được sự quan tâm. Tuy nhiên, những mùa giải gần đây, tính cạnh tranh của giải đấu số 1 lục địa già đang ngày càng tăng cao với sự xuất hiện của nhiều ông lớn như Man United, Inter Milan, Tottenham, Sevilla, Sevilla, AS Roma...

Nhiều trận đấu tại Europa League xuất hiện những bất ngờ lớn. Như ở mùa giải 2020/21, Tottenham đánh bại Dinamo Zagreb với tỷ số 2-0 trên sân nhà ở trận lượt đi vòng 1/8. Tưởng chừng thầy trò HLV Jose Mourinho đã cầm chắc tấm vé vào tứ kết thì ở trận lượt về, Dinamo Zagreb vùng lên đầy mạnh mẽ để ngược dòng thắng 3-0 sau 120 phút.

Những người hùng của Dinamo Zagreb là ai? Tottenham thi đấu bạc nhược thế nào ở trận lượt về mà để thua tới 0-3? Những câu hỏi đó bạn sẽ có được khi vào xem kết quả trận Dinamo Zagreb vs Tottenham trên live90.tv. Thực tế Tottenham thi đấu không hề tệ, họ cầm bóng 57%, tung ra 18 cú dứt điểm, trúng đích 5 nhưng tất cả những nỗ lực của Spurs đều bị thủ môn Dominik Livakovic cản phá.

Kết quả bóng đá vòng loại World Cup

Vòng loại World Cup luôn diễn ra sôi động trên toàn thế giới, từ châu Âu, châu Á, châu Phi, châu Mỹ, châu Đại Dương... Sự quan tâm của người hâm mộ không chỉ tập trung vào những đội bóng lớn như Anh, Pháp, Tây Ban Nha, Brazil, Argentina, Đức, Bỉ, Nhật Bản, Hàn Quốc... Bởi đội tuyển Việt Nam của chúng ta cũng đanh trên hành trình chinh phục tấm vé dự vòng chung kết World Cup lần đầu tiên trong lịch sử.

Ngày 15/6/2021, đội tuyển Việt Nam sẽ thi đấu với đội hình gồm những cầu thủ nào khi đối đầu UAE ở vòng loại World Cup 2022 khu vực châu Á? Công Phượng đá chính hay dự bị? HLV Park Hang Seo sẽ sử dụng tiền vệ nào thay Hùng Dũng ở tuyến giữa của Những chiến binh sao vàng? KQ các trận đấu của đội tuyển Việt Nam được cập nhật nhanh nhất.

Kết quả vòng loại World Cup 2022

Mỗi lần tập trung đá vòng loại World Cup 2022, danh sách cầu thủ của các đội tuyển đều có sự thay đổi. Live90.tv liên tục cập nhật để người hâm mộ có được dữ liệu mới nhất và chính xác nhất, cung cấp tỷ số trực tuyến các đội bóng hàng đầu thế giới Anh, Pháp, Ý, Tây Ban Nha, Brazil, Aregentina, Bỉ, Bồ Đào Nha... đến những đội bóng nhỏ nhưng nhận được nhiều sự quan tâm như Thái Lan, Malaysia, Indonesia, UAE...

Kết quả bóng đá vòng chung kết EURO

Vòng chung kết EURO 2020 là một phiên bản đặc biệt, kỷ niêm 60 năm ngày ra đời của giải đấu danh giá nhất bóng đá châu Âu này. Chủ tịch UEFA đương nhiệm đã miêu tả EURO 2021 là một sự kiện "lãng mạn" kỷ niệm ngày sinh nhật lần thứ 60.

Vì ảnh hưởng của đại dịch, VCK EURO 2020 đã phải lùi lại 1 năm, rời sang mùa hè năm 2021. Vì vậy, danh sách cầu thủ tham dự của các đội bóng hàng đầu châu Âu Anh, Pháp, Đức, Bồ Đào Nha, Bỉ, Tây Ban Nha... cũng thay đổi nhiều so với dự kiến trước đó.

EURO 2021 gắn liền với số 12. Nó sẽ được tổ chức ở 12 thành phố khác nhau thuộc 12 quốc gia khắp châu Âu. Giải đấu diễn ra từ 12/6 đến 12/7 năm 2021. Và địa điểm tổ chức 2 trận bán kết và trận chung kết sẽ là sân vận động Wembley, nước Anh.

Đáng chú ý, khung giờ các trận đấu tại vòng chung kết EURO 2021 cũng không hề "chiều" người hâm mộ Việt Nam, hai khung giờ chính là 23h00 và 2h00 rạng sáng hôm sau. Vì vậy, kết quả của các đội tuyển Anh, Bỉ, Pháp, Bồ Đào Nha, Đức... tham dự EURO 2021 chắc chắn sẽ là điều được nhiều cổ động viên quan tâm.

Hãy để live90.tv làm người bạn đồng hành tin cậy của bạn, không chỉ ở EURO 2021 mà còn nhiều vòng chung kết khác nữa, EURO 2024, EURO 2028... Xem kết quả bóng đá đêm qua và rạng sáng nay chỉ với một click.

Theo dõi Live90.tv để cập nhật tất cả kết quả bóng đá của các giải đấu trên thế giới